DARASA LA III
Click here 👉 ENGLISH.
Click here 👉 HISABATI.
Click here 👉 SANAA NA MICHEZO.
Click here 👉 SAYANSI
DARASA LA IV
Click here 👉 ENGLISH.
Click here 👉 HISABATI. ( Soon )
Click here 👉 SANAA NA MICHEZO.
Click here 👉 SAYANSI

Naomba msaada wa kupata nukuu za somo sanaa na michezo darasa la tano
ReplyDeleteMsaada KUHUSu nukuu za sanaa na michezo darasa la Tano
DeleteMbona historia ya Tanzania darasa la tano haifunguki
ReplyDeleteBaadhinya NUKUU hazifunguki zimekaa kama picha tu. Mfano, Historia ya Tanzania DRS V
DeleteJaman samahani naomba nukuu ikiwemo na maswali darasa la saba uraia
DeleteHistoria la v hazifunguki mbn
ReplyDeleteKiswahili darasa la tatu haifunguki pia
ReplyDeleteMitaala na vitabu vya chekechea awal
ReplyDeleteSanaa na michezo darasa la Tano nukuu haifunguki kabisa
ReplyDeleteNaomba msaada wa kupata nukuu za masomo ya darasa la pili
ReplyDeleteMbona sanaa namichezo v haifunguki,na sanaa na mochezo iv inagoma kudownload
ReplyDeleteHongera sana kwa kazi nzuri kijana
ReplyDeleteKazi iliyotukuka hii
ReplyDeleteHongera kwa kazi nzuri
ReplyDeleteDarasa la 2 tunaomba jamani
ReplyDeleteTunaomba nukuu za English medium
ReplyDeleteTunaomba nukuu za darasa la pili masmo yote
ReplyDeleteNaomba kama kutakuwa na mwongozo wa kufundishia kingereza drs I -VI mtaala mpya huu
ReplyDeleteHow can I get notes for English medium schools
ReplyDeletenots darasa la kwaza na la pili masomo yote naomba msaada
ReplyDeletenukuu za darasa la kwaza na la pili naomba tafadhali
ReplyDeletenzuriii
ReplyDeleteNaomba historia Drs la Tano iliyokamilika boss
ReplyDeleteNaomba nukuu darasa la2
ReplyDeletenaomba nukuu za s/michezo v sura 1-7
ReplyDeletemsaada nukuu s.michezo drs la 5 sura ya 2-7
ReplyDeletemsaada nukuu s.michezo drs la 5 sura ya 2-7
ReplyDeleteNaombasaada wa kupata nukuuza somo la sanaana michezo darasa la tano
ReplyDeleteSamahani ninaomba nukuu za sanaa na michezo Drs la Tano
ReplyDeleteNaomba msaada wa nukuu za somo la sanaa na michezo Drs la Tano
ReplyDeleteNaomba nukuu za sayansi na toknolojia darasa la tatu medium
ReplyDeleteNaombaa muhitasari mpya wa darasa la tatu mpka la sita somo la jiografia na mazingira
ReplyDelete